• sub_head_bn_03

Yadda ake samun sauƙin bidiyo mara lokaci?

Bidiyon da ya wuce lokaci fasaha ce ta bidiyo inda ake ɗaukar firam ɗin a hankali fiye da yadda ake kunna su baya.Wannan yana haifar da tunanin lokaci yana tafiya da sauri, yana bawa masu kallo damar ganin canje-canje waɗanda yawanci zasu faru a hankali a cikin ɗan gajeren lokaci.Ana amfani da bidiyon da ba su wuce lokaci ba don ɗaukar motsin gajimare, haɓakar tsirrai, ko ayyukan birni mai cike da cunkoso, suna ba da hangen nesa na musamman game da wucewar lokaci.

Yadda ake samun sauƙin bidiyo mara lokaci?

Don ƙirƙirar bidiyon da ba ta wuce lokaci ba cikin sauƙi, zaku iya amfani da fasalin ɓata lokaci da ake samu akan D3Nkyamarorin sawu.

Ga yadda za ku iya:

Nemo yanayin ƙarewar lokaci ko saitin akan D3N ɗin kukyamarar farauta 

Da zarar cikin yanayin da ya ƙare, saita harbin ku kuma danna rikodin don fara ɗaukar jerin abubuwan da suka wuce.Yana da mahimmanci don kiyaye na'urarka ta tsaya ko amfani da tripod don kyakkyawan sakamako.

Bari dakyamarar bidiyo mai ƙarewagudu don lokacin da ake so, ɗaukar sauye-sauye a hankali a wurin.

Idan kun gama, dakatar da yin rikodi kuma na'urar za ta dunƙule firam ɗin guda ɗaya ta atomatik cikin bidiyon da bai wuce lokaci ba.

Bidiyon da ya wuce lokaci ana iya samun shi a katin ƙwaƙwalwar ajiya na SD, a shirye don rabawa ko jin daɗi.

Amfani da ginanniyar fasalin ɓata lokaci hanya ce mai dacewa kuma mai sauƙi don ƙirƙirar bidiyo mai ɗaukar lokaci ba tare da buƙatar ƙarin kayan aiki ko software na gyara ba.


Lokacin aikawa: Janairu-11-2024